Bidhaa za Kilimo

Chunguza makundi saba ya bidhaa kwa greenhouse, ulinzi wa mazao, udhibiti wa magugu, umwagiliaji na msaada wa mimea.
Roli ya mshipa wa kudirisha nyeusi kwenye mandhari nyeupe, bidhaa ya umwagiliaji kwa kilimo cha kisasa
Ulinzi wa kilimo na usambazaji wa nje

Mshipa wa Kudirisha

Mshipa wetu wa kudirisha hutumia teknolojia ya kutoa maji kwa matone moja‑moja kwa mizizi ya mazao. Mfumo unaweza kutoa mbolea pamoja na maji kwa njia ya feritigesheni. Ina vichujio vya diski, valvu ya solenoid na kifaa cha kulipia shinikizo ili kuzuia kuziba kwa mshipa. Nyenzo ya HDPE / LLDPE yenye uwezo wa kuzuia miale ya UV huongeza muda wa matumizi. Hifadhi maji kwa asilimia 30‑50%, hupunguza uharibifu wa udongo, inafaa kwa mashamba ya wazi, bustani za mboga, bustani za matunda na greenhouses.

Uzoefu wa uzalishaji

Uzoefu wa miaka 20 katika biashara ya nje ya vifaa vya kilimo

Uwezo wa kuzalisha kila mwezi

Uzalishaji wa wingi kila mwezi

Usambazaji duniani kote

Ghala nchini Kenya, sampuli siku hiyo hiyo

Huduma ya OEM / ODM

Unene, upana, urefu na rangi zinabinafsishwa

Matumizi mengi

Mboga, maua, matunda, miche, majengo ya mifugo

Thamani ya Bidhaa

Kwa nini uchague mshipa wetu wa kudirisha?

Kutoka uwazi wa mwangaza hadi uhifadhi wa maji, tunalinganisha ubora wa mshipa na mahitaji ya kilimo cha Kenya na ununuzi wa nje.

01

Usambazaji wa maji kwa usahihi

Mshipa wa kudirisha hutoa maji moja kwa moja kwenye mizizi ya mmea. Hutoa hifadhi ya maji ya kati ya 30‑50% ikilinganishwa na njia ya kuzungusha maji kwa njia ya kawaida ya umwagiliaji.

02

Ujumuishaji wa umwagiliaji na mbolea

Unaweza kutoa mbolea pamoja na maji kupitia mfumo wa kudirisha. Hii inafanya kazi ya kilimo iwe rahisi, hupunguza gharama ya kazi ya mkono shambani.

03

Kuzuia kuziba kwa mshipa

Vichujio vya hali ya juu na muundo maalumu wa matone huzuia kuziba kwa mashimo ya matone ya maji, inafanya mfumo uweze kufanya kazi kwa muda mrefu bila usumbufu.

04

Ustahimilivu wa miale ya jua

Nyenzo ya HDPE / LLDPE iliyochanganywa na dawa ya kuzuia miale ya UV. Inaweza kustahimili jua kali la kiafrika na kutoa huduma kwa muda mrefu shambani.

05

Vipimo vinavyoweza kubinafsishwa

Tunaweza kubadilisha vipimo: kipenyo cha mshipa, nafasi kati ya matone ya maji, kiwango cha mtiririko wa maji, unene wa ukuta wa mshipa kulingana na mahitaji ya shamba lako.

06

Usambazaji wa haraka ndani ya Kenya na nje

Tunaweza kusafirisha bidhaa ndani ya Kenya kwa haraka, tunaweza kutoa sampuli kwa ombi lako kabla ya ununuzi wa wingi.

Mfano wa matumizi ya vifaa vya mshipa wa kudirisha shambani, vilivyounganishwa kwenye bomba kuu na mshipa wa kudirisha
MAELEZO YA BIDHAA

Mshipa wa Kudirisha unaofaa kwa mradi wako

Mshipa wa kudirisha hutumika kwa umwagiliaji wa kilimo cha kisasa. Mfumo huu hutoa maji na mbolea kwa matone moja‑moja kwa mizizi ya mimea. Inapunguza upotevu wa virutubisho vya udongo na mgandamizo wa udongo. Inafaa kwa mashamba ya wazi, bustani za mboga, bustani za matunda, vitalu vya miche na hata maeneo yenye mwinuko wa milima. Tunaweza kutoa bidhaa kulingana na vipimo unavyotaka kwa mradi wako wa kilimo.

Jina la bidhaa

Mshipa wa Kudirisha

Nyenzo kuu

HDPE / LLDPE

Kipenyo

12‑25 mm

Nafasi ya matone ya maji

20‑50 cm

Rangi

Rangi nyeusi ya kuzuia miale ya jua

Ufungashaji

Kwa roli kubwa za mshipa

Mshipa wa kudirisha kwenye bustani ya mboga, ikitoa maji moja kwa moja kwenye mizizi ya miche
Mshipa wa kudirisha ndani ya greenhouse, umewekwa kati ya miche ya mboga kwa umwagiliaji wa kisasa
Mshipa wa kudirisha umewekwa shambani pamoja na mazao ya nafaka katika mazingira ya kilimo cha Kenya
TAARIFA ZA KIUFUNDI

Jedwali la vipimo vya mshipa wa kudirisha

Taarifa zinaunga mkono mazungumzo ya ununuzi. Sehemu zenye alama “thibitishwe” zinapaswa kuthibitishwa
kulingana na mazao, hali ya hewa, muundo wa greenhouse na mahitaji ya oda.

KigezoMaelezo
Jina la bidhaaMshipa wa Kudirisha
NyenzoHDPE / LLDPE (inaweza kubinafsishwa)
Kipenyo cha mshipa12 mm,16 mm,20 mm,25 mm (inaweza kubinafsishwa)
Nafasi kati ya matone ya maji (dripper spacing)20 cm,30 cm,50 cm (inaweza kubinafsishwa)
Kiwango cha mtiririko wa maji kwa kila tone1.2 L/h,1.6 L/h,2.0 L/h,3.8 L/h
Shinikizo la kazi (Working pressure)0.2‑5.0 bar
Unene wa ukuta wa mshipa0.15‑1.2 mm (inaweza kubinafsishwa)
Sifa za bidhaaKuzuia kuziba, hifadhi ya maji na mbolea, chaguo la mshipa wa kulipia shinikizo (pressure‑compensated)
Maeneo ya matumiziMashamba ya wazi, greenhouses, bustani za matunda, mashamba ya mboga, vitalu vya miche, maeneo yenye milima na mwinuko
Njia ya ufungashajiKwa roli kubwa za mshipa wa kudirisha
Njia za usambazajiSampuli, usafirishaji wa madogo na usambazaji wa wingi kwa kontena
Mchakato wa Kubinafsisha

Kutoka mahitaji yako hadi usambazaji wa wingi

Thibitisha vigezo muhimu mapema, ili sampuli, uzalishaji, ufungashaji na usambazaji viendane.

01

Eleza mahitaji yako

Eleza vipimo, wingi wa bidhaa unayotaka na maeneo ya utumizi wa mshipa wa kudirisha kwa mradi wako.

02

Thibitisha vipimo

Tutakubaliana kuhusu kipenyo, nafasi ya matone, unene wa ukuta, shinikizo na mahitaji mengine ya bidhaa.

03

Idhinisha sampuli

Tutatengeneza sampuli ya mshipa wa kudirisha, unaweza kuchunguza ubora kabla ya uzalishaji wa wingi.

04

Uzalishaji wa wingi

Baada ya idhini ya sampuli, tunaanza uzalishaji wa bidhaa kwa wingi kulingana na maagizo yako.

05

Ukaguzi wa ubora

Tunaangalia ubora wa mshipa, mtiririko wa maji na uwezo wa kuzuia kuziba kabla ya kusafirisha bidhaa.

06

Usambazaji wa nje

Tunafanya ufungashaji salama na kusafirisha bidhaa hadi mahali unapotaka ndani ya Kenya au nje ya nchi.

FAQ YA UNUNUZI

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara kuhusu mshipa wa kudirisha

Ikiwa mradi wako una michoro, vigezo vya unene, upana na urefu, au maelekezo ya ufungashaji, tuma pamoja na uchunguzi wako.
Ni vipimo gani vya kawaida vya mshipa wa kudirisha?

Vipimo vya kawaida ni kipenyo 12‑25 mm, nafasi ya matone ya maji 20‑50 cm, mtiririko wa maji 1.2‑3.8 l/h. Tunaweza kubinafsisha vipimo kulingana na mahitaji ya shamba lako.

Ndio, tuna chaguo la mshipa wa kudirisha wa kulipia shinikizo (pressure‑compensated), inafaa kwa maeneo yenye mwinuko tofauti kama vile milimani.

Kabisa, hutumika sana ndani ya greenhouses kwa mboga za kibiashara, hutoa usawa wa maji na mbolea kwa mimea.

Ndio, tunaweza kutoa sampuli ya mshipa wa kudirisha ili uchunguze ubora kabla ya agizo kubwa.

Kwa usafirishaji ndani ya Kenya muda ni mfupi, kwa usafirishaji wa nje ya nchi muda hutegemea njia ya usafiri na wingi wa bidhaa.

Ndio, tunaweza kufanya huduma ya OEM, tunaweza kuchapisha jina la kampuni yako kwenye ufungashaji wa bidhaa.

Muundo wa ndani wa matone umebuniwa kuzuia kuziba, lakini inashauriwa kutumia vichujio vya maji kwenye sehemu ya kichwa cha mfumo wa umwagiliaji.

Uchunguzi na Sampuli

Unatafuta msambazaji wa kuaminika wa mshipa ya kudirisha?

Tutakupa vipimo vya kina, bei nzuri na usambazaji wa haraka. Tutapendekeza suluhu ya kudirisha inayofaa kwa mradi wako wa kilimo.