Wasiliana kwa ajili ya huduma za biashara za bidhaa za kilimo
Tunaweza kukusaidia kwa ushauri wa bidhaa za kilimo, nukuu za bei, sampuli na maswala ya miradi ya kilimo.
Omba Ushauri Bila Malipo
Tuma maswala yako kuhusu filamu za green‑house, wavu wa kivuli, wavu wa kuzuia wadudu, mifumo ya umwagiliaji na bidhaa zingine za kilimo. Timu yetu itakujibu haraka iwezekanavyo.
Jinsi ya Kufikia Sisi
Njia za Mawasiliano
Chumba D7‑409, China Safety Valley, Barabara ya Lijiang Kusini, Eneo la Maendeleo ya Viwanda la Teknolojia ya Juu la Xuzhou