Kuhusu Sisi

Karibu ZNY‑AGRI-KE

ZNY-AGRI-KE ni mtengenezaji na msambazaji wa kimataifa wa bidhaa za kilimo. Tunahudumia maduka ya kilimo, wakulima wa kibiashara, wakandarasi wa green‑house na taasisi za kilimo nchini Kenya kwa ushauri wa bidhaa na uratibu wa miradi.

Sisi Nani

ZNY‑AGRI‑KE hushughulikia mawasiliano ya soko na ushirikiano na wateja wa Kenya na Afrika Mashariki. Bidhaa zetu zote zinatengenezwa na kusafirishwa nje na kiwanda cha ZNY‑AGRI. Tunaunganisha wanunuzi wa Afrika Mashariki moja kwa moja na kiwanda chetu ili kujadili sifa za bidhaa, suluhu za miradi na mipango ya usafirishaji nje ya nchi.

Dhamira Yetu

Kutoa bidhaa bora za kilimo zilizotengenezwa kiwandani kwa Kenya na Afrika Mashariki; kuwawezesha washiriki wa sekta ya kilimo kwa ushauri wa kiufundi, kuongeza ufanisi wa mashamba na kukuza kilimo endelevu cha kibiashara katika mkoa wetu.

Tunachofanya

Mchakato wetu wa 6‑D

01.

Gundua

Tunapata taarifa za tovuti: aina za mazao, hali ya hewa ya mkoa, ukubwa wa shamba au mradi na mahitaji halisi ya wakulima na maduka ya kilimo nchini Kenya.

02.

Bainisha

Tunabainisha sifa za bidhaa zinazohitajika, idadi, bajeti na upeo wa ushauri wa kiufundi.

03.

Tengeneza

Tunapendekeza mchanganyiko wa bidhaa unaofaa hali ya hewa na mbinu za kilimo za Kenya; tunaweza kupeleka mahitaji maalum kwa kiwanda cha ZNY‑AGRI-KE.

04.

Endeleza

Tunaunganisha na timu ya utengenezaji ya ZNY‑AGRI kwa ajili ya kupanga uzalishaji, ukaguzi wa ubora na ratiba ya usafirishaji.

05.

Weka Mahali

Tunapanga hati za bidhaa, ukaguzi wa ubora kabla ya usafirishaji na mipango ya usafirishaji wa kimataifa.

06.

Toa Matokeo

Tunatoa ushauri wa kiufundi baada ya usafirishaji, kukusanya maoni ya watumiaji na kutoa mapendekezo ya uboreshaji kwa kiwanda.

Kwa Nini Utuchague?

Mtengenezaji wa kuaminika wa vifaa vya kilimo nchini China

Aina zote za bidhaa zinatengenezwa kiwandani cha ZNY‑AGRI-KE, na tuna uwezo thabiti wa usafirishaji bidhaa nje ya nchi katika makundi saba ya bidhaa za kilimo.

Timu yetu inaelewa hali ya kilimo ya Afrika Mashariki na kutoa ushauri wa kitaalamu kuhusu uchaguzi na matumizi ya bidhaa mashambani.

Bidhaa zetu zinaweza kutumika kwa kilimo cha kaya ndogo hadi miradi mikubwa ya green‑house, bustani za matunda na vitalu vya mimea.

Sifa maalum za bidhaa, ulinzi wa UV, ukubwa na ufungashaji zinaweza kutengenezwa na kiwanda cha ZNY‑AGRI kwa maagizo makubwa.

Tunaweza kutoa hati kamili za usafirishaji ili kusaidia wanunuzi nchini Kenya kufanya usajili wa bidhaa.

Tunaweza kusaidia wateja kuchanganya bidhaa mbalimbali kuwa kifurushi kamili kwa ajili ya miradi ya green‑house na kilimo cha kinga.

Baadhi ya Takwimu

Tumia takwimu za biashara ya kimataifa, usitumie takwimu za bidhaa zilizohifadhiwa nchini Kenya

0
Mistari yote ya bidhaa za kilimo kutoka kiwandani
100 +
Nchi na Mikoa Tunayosafirisha Bidhaa
1
Miradi ya Kilimo ya Kimataifa Iliyokamilishwa
1 K+
Yaliyosafirishwa Tangu Kuanzishwa

Tengeneza Suluhu za Kilimo Pamoja na ZNY Agri Ke

Tuambie aina ya mazao yako, hali ya hewa na mahitaji ya mradi. Timu yetu itapendekeza suluhu za kilimo zinazofaa.